Rip Skin bố là chết mẹ mày nhé nhóc con

Thích bài này? Bài trước Bài sau

View previous topic View next topic Go down  Message [Page 1 of 1]

EricLegend
EricLegend
MemBer
Chức vụ : MemBer
Tiền : 197
Thích : 8
Khởi Tạo : 2014-11-22
https://www.facebook.com/profile.php?id=100008437680646

Bài thứ 1kinh nghiệm chơi gunny đặc biệt  ( có code ) Empty kinh nghiệm chơi gunny đặc biệt ( có code ) Tue Dec 23, 2014 1:12 pm

Sau đây mình xin chia sẻ một số thủ thuật chơi gunny cũng như giúp các bạn làm nhiệm vụ nhanh hơn
Bạn thấy có ích thì cho thanks cho mình xin ít lúa nấu cháo nhé
Những gì mình hứong dẫn các bạn chỉ cần làm một lần, hửong thụ dài dài nên các bạn hãy đọc kĩ và đừng chê nó quá dài dòng, vì chỉ cần làm 1 lần mà
Bài mình viết cho các bạn chưa biết nhiều nữa nên mấy bạn biết rồi đừng bảo mình là hứong dẫn dài dòng quá nha

1 . Cách chống keylog ( chống mất nick vì bị theo dõi phím gõ).
Một số loại keylog hiện nay có khả năng chụp màn hình nên việc dùng bàn phím ảo là không khả quan nên mình có 1 cách cho keylog cũng bó tay luôn.
Đó là đăng nhập bằng *.html.
--------------------------------------------------

B1.Đầu tiên bạn copy cái đọan mã mình cho sau đây! Nhớ copy hết nha, kéo chuột cho hết chót đó

B2.Sau đó kích chuột phải ngòai màn hình :
B3.Rồi paste cái code html lúc nãy vào, nhập tài khỏan và mật khẩu thay thế vào 2 cái chỗ mình khoanh đó.
B4.Rồi bấm file > Save as
B5.Ở dây các bạn lưu ý chọn type là "All file" nhé ,,,
B6.Tên file ở trên bạn đánh là gì cũng đựoc nhưng phải có cái chấm (.) và html ( .html).Ở dây mình đánh là dang nhap.html
Sau đó lưu lại.
Cái code html đó đây:
Code:
  [HTML]<form action="https://app.zing.vn/auth/index.php/login/auth" id="frmLogin" name="frmLogin" method="post" target="_top">
<input type="text" name="username" id="username" value="Tai khoan" class="txt_box" />
<input type="password" name="password" id="password" value="Mat khau" class="txt_box" />
<input type="submit" value="Loggggg in" tabindex="999" hidefocus="true">
<input name="appid" id="appid" value="ZG" type="hidden" />
<input name="group" id="group" value="LOGIN" type="hidden" />
<input name="sign" id="sign" value="80168c2b7ba5e16b6e9780afa220e205" type="hidden" />
<input name="time" id="time" value="1312273025" type="hidden" /></form>
type="hidden"[/HTML] 

B1.Khi đăng nhập, bạn chỉ việc bấm OPEN, mở cái file html lúc nãy.
B2.Bấm Log in
B3.Nó sẽ hiện ra 1 trang thế này, k sao :
B4.Bạn gõ chữ idgunny.zing.vn/index/server lên thanh địa chỉ là đuợc ( Lần sau chỉ cần gõ chữ "i" là hịện ra )
Rồi enter là server gunny sẽ hiện ra cho các bạn:
Nói thì dài mà làm thì rất đơn giản các bạn ạ.....

2.Với những bạn có nhiều acc clone
Các bạn nên đặt trang chủ của trình duyệt là "Login.me.zing.vn/login/logout" , sau khi bạn đăng nhập acc kia, muốn đăng nhập acc nữa bạn chỉ cần bấm vào biểu tựong trang chủ là zing.me sẽ đựoc thóat để đăng nhập acc khác ( Vì bấm vào link đó cookies sẽ bị xóa).

3.Cách làm nhiệm vụ tu luyện và một số nhiệm vụ khác cực nhanh
Nhiệm vụ tu luyện 1,2,4 thuờng là hòan thành hoặc thắng chiến đấu/G chiến thì các bạn cứ làm bình thuờng.
Tu luyện 3 là khiêu chiến thì cũng log thêm acc nữa làm bình thuòng
Tu luyện 5 thì đánh bại x gà tí, gà tinh anh .... hay gì gì đấy cũng làm bình thuòng
Tu luyện 6 thuong là thu thập 1 tôi/yêu/gunny/online gì đó. Đây là mấu chốt nè
Bạn hãy vào shop mua vài chục cái đó mỗi loại để trong túi, lần sau gặp nhiệm vụ là có luôn.
Nếu gặp nhiệm vụ thu thập mảnh ghép thần bí thì sao ? Bạn có thể log acc khiêu chiến 1 trận và dc mảnh ghép nhưng lúc nào cũng phải khiêu chiến sao ?
Và mảnh ghép này chỉ nhặt dc 1 là không nhặt dc nữa...
Không
Bạn hãy làm như sau, bạn làm cho hòm đạo cụ full hết bằng cách cắt mấy cái kia ra.*(Có mảnh ghép hay trận hồn nào del hết đi nhé)

Sau đó bạn log 2 acc vào khieu chiến map "OLYMPUS" , map mà có mấy cái cột vàng vàng bò xuống tự tử chết luôn ấy.
Cho acc phụ tự tử acc chính sẽ nhận dc trận hồn thần bí và mảnh ghép thần bí,...
Nhưng vì hòm đồ đầy nên sẽ luu vật phẩm vào thư, và bạn sẽ nhặt dc vô số trận hồn/mảnh ghép tùy thích vì game k nhận dc tín hiệu là bạn đã có nó trong túi nên cứ cho nhặt

Sau 365 trận, bạn sẽ có 365 trận hồn và 365 mảnh ghép thần bí và 1 năm sau nhiệm vụ tu luyện của bạn cực kì nhẹ nhàng Còn trận hồn thì 2 tháng sau ngày nào cũng đăng nhập nhận 2 mũi khoan miễn phí. Bạn có thể dùng auto click và virtual keyboard để làm cái khiêu chiến này (Auto khiêu chiến luôn, các bạn tự khám phá đi, dài dòng lắm)

4.Làm nhiệm vụ war hàng ngày và ép cấp không cho lên cấp.
Mình sẽ hứong dẫn các bạn cách farm 2 vs 2 ... tỉ lệ găp là 8/10. ( Với những bạn k log đựợc 8acc và server cũng có nhiều guild top farm)
Đầu tiên phải có 4 acc, 2 acc phải lv cùng tầm ( 1 acc 3x và 1 acc 1x)
Với cặp acc 3x, các bạn chỉnh cho lực chiến của nó bằng nhau hết mức có thể, ở đây mình đã chỉnh cho nó bằng nhau dc nè

Bạn có thể thêm tháo một cái mặt cánh, hoặc thêm bớt 1 cái thẻ bài chỉ số 1-1-1-1 dần dần sẽ bằng nhau hoặc chênh nhau 1 tí lc. Nếu chênh thì bạn sẽ chỉnh lc 2 cặp acc nhỏ kia cho hơn lại số lc đó để tổng lực chiến 2 cặp lớn-nhỏ bằng nhau. 2 cặp acc nhỏ chỉnh lc rất dễ, có thể chỉnh 1 lực chiến dc lận @@ Chỉ việc tháo hết đồ ram ht 1 viên đá ht1 là lên đựoc 1, 2 lực chiến, đeo một cái mặt, tóc lên có vài lc thôi.... Chỉnh dần dần.
Khi đã chỉnh quen hôm sau bạn nhớ và click vài cái là xong.

Với kiểu farm này bạn có thể farm vào sáng mai, tầm 6h:30 đến 8h, buổi trua, buổi chiều tối ( giờ ăn cơm, giờ tắm của gunnẻr ) :]]
Farm ở server hiện tại và qua kênh it nguời nhé.

Nếu là cặp 3x-1x thì có thể liên server vào buổi tối từ 7h30 đến 9h30 vì đây là giờ chiến thần. Cái này gặp 100% vì 1x k có chiến thần. Và nguyên tắc sắp xếp của vng là 2 cặp cùng thế hệ (1x,2x,3x) và tổng lc bằng nhau nhất có thể
Nếu bạn làm dc như trên thì ván nào cũng kí thuật siu phàm cả
Làm nv thế này nhanh lại rất ít exp, cho bạn nào muốn ép cấp.... Không phải mất công đo màn hình hay tính turn gì cả...

PS: Cái này cũng là anh mình dạy mình chứ mình cũng k cao siêu gì đâu, vì hòi lâu mình thấy ổng suốt ngày win 1 guild mình chả hiểu nên phải cho ổng vay tiền ổng mói nói đó hic hic.

5.Nếu farm không gặp nhau thì sao?
Bạn hãy bật ngay qua cặp acc chưa gặp và bỏ ss.
Còn cặp gặp rồi chỉ còn cách thoát nhưng 2 phút mới cho thoát, ở đây mình sẽ hướng dãn lợi ích của phần mềm cheat engine, đây k phải là phần mềm hack, nó là một ohần mềm có hãng uy tín dàng hòang, hãng "Falp INC" của Mĩ nhé .( Có bạn sẽ chửi mình vì phat hiện ra 1 cái gì đó sai trong đọan này nhưng mong hãy hiểu và tha thứ cho mình)....Công việc của nó cũng không phải là hack mà là can thiệp vào con số và tốc độ vận động của các phần mềm .Và flásh để chạy gunny cũng là một phần mềm nên mình sẽ can thiệp được.
Và cái 2 phút của gunny rất buồn là không dc ghi nhận trên server mà đựoc ghi trong trình duêt, tức là offline....
Các bạn lên google gõ cheat engine mà down nhé. mình đưa link lại bị band nick mất. Down về cài bình thuờng.

I.Công đọan đầu tiên là cài đặt ( Chỉ làm 1 lần xài cả đời)

B1: Các bạn bấm chọn settings
B2: Chọn hotkeys
B3,B4 làm như hình và ok để lưu lại.

II.Công đoạn thông số

B1.Bạn chọn cái kính lúp soi máy tính
B2. Chọn cái Flash nào đang chạy gunny ( Của firefox là plugin container, của chrome là cái chrome thứ 2 hay 3 gì đó, của IE là IEExplorer 2 hay 34 gì đó.Cứ thư hết là biết).... Nhấn open
B3.Bấm enable speedhack,
B4.NHập vào ô đó là 200, 150 hay tầm đó, ( Đây là số lần tốc độ bạn muốn tăng lên, 2 phút để thóat sẽ thành 2 giây)
B5. Nhấn lại cái nút ennable speed để tắt nó đi. Vậy là xong công đọan cài thông số
Lằng nhằng mà nhanh lắm các bạn ạ!

Và giờ khi team farm không gặp thì bạn chỉ việc bấm F11 một cái rồi bấm F12 là có thể out dc rồi
Những bạn mún hãm cấp cũng có thể out liên tục bằng cách này.Trc đây vì tiếc huân chưong nên mình làm thế và tlt giờ là 50% đấy Không sao, pro là chính, tlt chỉ là phù du (Có thể ứng dụng auto click, virtual keyboard và khiêu chiến để hãm cấp auto)
Nút F11, F12 có thể thay thế bằng nút F khác tùy các bạn.
Các bạn lưu ý là phải để màn hình gunny hiện hẳn map ra mới bấm F11, F12 nhé, nếu chưa hiện ra đang load mà bấm là bị crash flash đó.
6.ĐI giải chiến thần buổi tối win 10 trận/10
Ở đây mình không nhắc đến tool !
Các bạn hãy mang tất cả những gì mình có đi theo và cứ ss bình thuòng, nếu gặp 2 nguời nhắm thấy thắng được thì bạn ở lại mà chiến bình thường, nếu không ăn dc thì dùng chéat engine như trên mà thóat.Dù sao mình cũng đỡ mất thời gian mà họ cũng dc điểm, vui vẻ cả 2 bên,
Bạn sẽ thấy win 10 trận đầu nó lời hơn so với war bình thuờng như thế nào. Gặp quần áo +9 thì ở lại. Gặp vòng vàng thì out
----
Và những cái chưa chặt chẽ trong game này mình đăng lên với hy vọng sẽ sớm dc VNG fix....
Mong VNG không cho các team 4 vs 4 gặp nhau nếu chênh nhau mấy chục nghìn lực chiến( Mấy ông guid top tòan farm, tlt 80%)
Mình đã có mấy trăm cái trận hồn/mảnh ghép thần bí và 1acc full không cần huân chưong nên có fix hay không thì cũng kệ thui .Các bạn tranh thủ nhanh đi.
Làm lần đầu k quen dần dần quen thôi, mọi thứ chỉ diễn ra trong vài s...
Trên đây là tất cả những gì mình có về gunny .Khong ảnh hửong đến ai cả.Không phải gian lận nhé.Mong mod đừng sửa của mình...

View previous topic View next topic Back to top  Message [Page 1 of 1]